| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C,T/T,Công Đoàn Phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây, d/p |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Thương hiệu | Tiên Đạt |
| Độ quay | 360 ° (Tùy chọn) |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Chất liệu lưỡi dao | Kim cương |
| Đường kính lưỡi tối đa | 500mm |
|---|---|
| Đường kính xử lý tối đa | 250/2 CÁI 500/1 CÁI |
| Động cơ chính | 11/15kw |
| Tổng công suất | 16/20KW |
| tiêu thụ nước | 3M3/giờ |
| Du lịch trái và phải | 3800-3200mm |
|---|---|
| Tổng công suất | 57-77kw |
| Cắt nhanh | Tốc độ cao |
| Loại | Máy cắt CNC |
| Đường kính lưỡi dao | 2200-2800mm |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Western Union,D/P,D/A,L/C,T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ / năm |
| Nguồn gốc | Fujian Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda |
| Đường kính lưỡi tối đa | 500mm |
|---|---|
| Đường kính xử lý tối đa | 200/4 CÁI 400/2 CÁI |
| Động cơ chính | 11*2/15*2kw |
| Tổng công suất | 29,5/37,5KW |
| tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| Đường kính lưỡi tối đa | 600mm |
|---|---|
| Đường kính xử lý tối đa | 300/2 CÁI 600/1CS |
| Động cơ chính | 11/15kw |
| Tổng công suất | 17,5/21,5KW |
| tiêu thụ nước | 3M3/giờ |
| Đường kính cắt tối đa | 2500mm |
|---|---|
| Chiều cao cắt tối đa | 1150mm |
| Động cơ chính | 11kw |
| động cơ thô | 15KW |
| kích thước phác thảo | 4300*2500*3400mm |
| Đường kính lưỡi tối đa | 500mm |
|---|---|
| Đường kính xử lý tối đa | 200/2 CÁI 400/1 CÁI |
| chiều dài xử lý | 500-1500mm |
| Động cơ chính | 11/15kw |
| Tổng công suất | 15,5/19,5KW |