| Kiểu | Máy đánh bóng đá bằng tay |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt, đá granite, đá cẩm thạch, đá sa thạch và bê tông |
| Cách sử dụng | Cắt ướt/khô |
| Lợi thế | Cấu trúc bền bỉ, vận hành dễ dàng, cắt nhanh |
| Loại hình kinh doanh | Nhà sản xuất, công ty thương mại, nhà sản xuất và giao dịch |
| Người mẫu | ST-1T |
|---|---|
| Khả năng nâng tối đa | 1 tấn |
| Độ dài bùng nổ | 3,3m (có thể tùy chỉnh) |
| Tính năng an toàn | Bảo vệ quá tải, Dừng khẩn cấp, Chuyển đổi giới hạn |
| Chế độ hoạt động | Điều khiển từ xa không dây + bảng điều khiển thủ công |
| Loại hình | cưa dây kim cương |
|---|---|
| Đăng kí | Cắt, đá cẩm thạch |
| Vật chất | Kim cương, thép, cưa dây kim cương, cao su / nhựa |
| Cách sử dụng | Cắt đá, Khắc đá, cưa dây kim cương |
| Tên sản phẩm | Máy cưa dây kim cương 8,8mm cắt nhanh mỏ đá, Máy cưa dây kim cương đường kính nhỏ để cắt đá, Dây cưa |
| Loại hình | cưa dây kim cương |
|---|---|
| Đăng kí | Cắt, gia công khối đá granit |
| Vật chất | Kim cương, thép, Cưa kim cương, nhựa |
| Cách sử dụng | Cắt đá, Khắc đá, cưa dây kim cương, mài khối |
| Tên sản phẩm | Máy cưa dây kim cương mỏ đá nhanh 11mm, Máy cưa dây kim cương đường kính nhỏ để cắt đá, Dây cưa kim |
| Loại hình | cưa dây kim cương |
|---|---|
| Đăng kí | Cắt, Bê tông cốt thép |
| Vật chất | Kim cương, thép, cưa dây kim cương, cao su |
| Cách sử dụng | Bê tông cốt thép, Cắt đá, Khắc đá, cưa dây kim cương |
| Tên sản phẩm | Dây cắt nhanh 11,5mm Máy cưa dây kim cương Reinforced Concrerte, Máy cưa dây kim cương đường kính nh |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm/2500*3000*1500mm/3000*3000*1500mm |
|---|---|
| Loại | Máy cưa dây kim cương |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Ứng dụng | đá |
| Ưu điểm | Tốc độ cắt nhanh |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
|---|---|
| Loại | Máy cưa dây kim cương |
| Ứng dụng | Đá cẩm thạch, đá granit, bê tông, đá |
| Động cơ chính | 11kw |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Mô hình KHÔNG. | ACM-2515 |
|---|---|
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Số cọc | 1pc |
| Trọng lượng thô | 2000kg |
| Sự tiêu thụ nước | 1M3 / H |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | CNC-2500 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Tên | Máy Cắt Đá (Máy Cưa Dây Kim Cương) |
| Chức năng | Cắt đá cẩm thạch, đá granit, đá phiến, đá tự nhiên, v.v. |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000*2000*1500mm |
| tên sản phẩm | Máy cưa dây |
|---|---|
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Thứ nguyên phác thảo | 6500 * 6300 * 3800mm |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3 / h |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 2000 * 1500mm |