| Kích thước xử lý tối đa | 2600mm*3000mm*1500mm |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1400mm * 2000mm |
| cưa dây | 0-40m/giây |
| Động cơ chính | 11kw |
| kích thước phác thảo | 8000mm*7000mm*4250mm |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, Liên minh phương Tây, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Mô hình số. | ZMFX-2500 |
|---|---|
| Điều khiển | PLC |
| Đường kính cắt tối đa | Φ2500mm |
| Chiều cao cắt tối đa | 1150mm |
| Động cơ chính | 11kw |
| Bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Thương hiệu | Tiên Đạt |
| Kiểm soát | cnc |
| Độ quay | 360 ° (Tùy chọn) |
| Người mẫu | BLMM-1800MAX-A/B |
|---|---|
| Phạm vi đường kính lưỡi dao | 400-700mm |
| Bề mặt cắt | phẳng/vòng cung |
| Tình trạng | Mới |
| Bảo hành | 1 năm |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | D/A,D/P,T/T,Western Union,L/C |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, D/A, L/C. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Người mẫu | ST-1T |
|---|---|
| Cấp | A-GRADE, Yêu cầu của khách hàng |
| Từ khóa | Cần cẩu tay đơn |
| Trọng lượng nâng tối đa | 1000kg (Tùy chỉnh) |
| Cách sử dụng | Đá nâng |
| Đường kính lưỡi dao | 350-600mm |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1800*3500 |
| Cắt hành trình nâng tối đa của độ sâu khung cắt | 450mm |
| Chiều dài xử lý tối đa | 3500mm |
| Động cơ chính | 15/18.5kw |