| Người mẫu | Mở rộng 450/450L/450-MC |
|---|---|
| Mã HS | 84641090 |
| Chiều kính lưỡi dao tối đa | 450mm |
| Động cơ chính | 15kw |
| Kích thước của bàn làm việc | 3200*2000mm |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
|---|---|
| Tên | Máy cưa dây kim cương |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |