| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, D/A, L/C. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| chi tiết đóng gói | có thể được nạp vào thùng chứa 1 * 40HQ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15-30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Động cơ chính | 11kw |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
|---|---|
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Chứng nhận | CCC, ISO, CE |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/A, L/C, D/P. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 30 năm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, T/T, D/P, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, T/T, Liên minh phương Tây, d/p |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/ NĂM |
| Nguồn gốc | Fujian Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda |
| tên sản phẩm | Máy cắt cạnh đá |
|---|---|
| Chiều rộng cắt tối đa | 1500mm |
| Tổng động cơ | 35KW |
| Trọng lượng thô | 4500kg |
| Màu sắc | Trắng xanh |
| Mô hình KHÔNG. | APM-350-2000-10 |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Khả năng cắt | tốc độ cao |
| Điều khiển | PLC |
| Cột Đường kính | Φ350mm-Φ2000mm |
| Mô hình KHÔNG. | MSC-2000/3500 |
|---|---|
| Ứng dụng | Gốm sứ |
| Loại cho máy mài | Máy mài đĩa |
| Loại máy mài | Máy đánh bóng thùng |
| Phương pháp mài | Xay ướt |