| Điều khiển | plc |
|---|---|
| trọng lượng thô | 6000kg |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Từ khóa | máy đá |
| Mô hình NO. | RSM-3000-15 / RSM-3500-18/21 |
| Mô hình KHÔNG. | YHJJ-600-2000 |
|---|---|
| Điều khiển | PLC |
| Tổng động cơ | 11kw |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3 / h |
| Trọng lượng thô | 4500kg |
| Mô hình KHÔNG. | CHJJ-1500 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Tổng động cơ | 11kw |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3 / h |
| Trọng lượng thô | 5000kg |
| Mô hình NO. | BWT-3500 |
|---|---|
| Điều khiển | plc |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500*2000mm |
| Động cơ chính | 11kw |
| Đường kính lưỡi dao | 350-600mm |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1300*3000mm/1400*3500mm |
| Cắt hành trình nâng tối đa của độ sâu khung cắt | 600mm |
| Chiều dài xử lý tối đa | 3500mm |
| Động cơ chính | 15KW |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| từ khóa | máy đá |
| Động cơ chính | 15KW |
| Kiểm soát | cnc |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Kích thước xử lý tối đa | 3400*2000*180mm |
|---|---|
| Động cơ chính | 15KW |
| Sự tiêu thụ nước | 3m³/giờ |
| Đường kính lưỡi dao | 350-600mm |
| kích thước xe đẩy | 1300*3000mm/1400*3500mm |
| Đường kính lưỡi dao | 350-600mm |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1400*3000 |
| Cắt hành trình nâng tối đa của độ sâu khung cắt | 400mm |
| Chiều dài xử lý tối đa | 3000mm |
| Động cơ chính | 15KW |
| Đường kính lưỡi dao | 350-600mm |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1300*3000mm/1400*3500mm |
| Cắt hành trình nâng tối đa của độ sâu khung cắt | 600mm |
| Chiều dài xử lý tối đa | 3500mm |
| Động cơ chính | 15KW |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | BLMM-1700MAX |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Sử dụng cho | Cắt đường định hình, cột, tấm cột |
| Nhãn hiệu | MÁY MÓC XIANDA |
| Nguồn gốc | Tấn Giang, Phúc Kiến, Trung Quốc |