| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, D/A, L/C. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | T/T,L/C,D/P,D/A |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Vật liệu lưỡi | kim cương |
|---|---|
| sử dụng | máy cắt khối, đá granit và đá cẩm thạch |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước xử lý tối đa | 3200*2000*100/170/270 |
| Từ khóa | Máy đá |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | D/P, D/A, L/C, T/T, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, T/T, D/P. |
| Khả năng cung cấp | 1000 BỘ/ NĂM |
| Nguồn gốc | Fujian Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, D/A, L/C. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Gõ phím | cưa dây kim cương |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt, khai thác đá granit |
| Vật chất | Kim cương, thép, cưa dây kim cương, cao su |
| Cách sử dụng | Khai thác đá Granite, Cắt đá, Khắc đá, cưa dây kim cương |
| tên sản phẩm | Máy cưa dây kim cương mỏ đá nhanh 11,5mm, Máy cưa dây kim cương đường kính nhỏ để cắt đá, Dây cưa ki |
| Mô hình KHÔNG. | FCM-300 / 600-1000 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Tên | Máy cắt đá (Máy cưa dây kim cương) |
| Hàm số | Cắt đá cẩm thạch, đá granit, đá phiến, đá tự nhiên, v.v. |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Mô hình KHÔNG. | SEM-1625 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Tên | Máy cắt đá (Máy cưa dây kim cương) |
| Hàm số | Cắt đá cẩm thạch, đá granit, đá phiến, đá tự nhiên, v.v. |
| Kích thước xử lý tối đa | 1600 * 2500mm |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
|---|---|
| trọng lượng thô | 7200kg |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000*3000*1500mm |
| tên | Máy cưa dây kim cương |
| Mô hình NO. | BWT-3000-15 / BWT-3500-18/21 |