| Đường kính bánh xe | 1600mm |
|---|---|
| Loại | Máy cưa dây kim cương |
| Ứng dụng | Đá cẩm thạch, đá granit, bê tông, đá |
| Động cơ chính | 11kw |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Mô hình KHÔNG. | ACM-2515 |
|---|---|
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Số cọc | 1pc |
| Trọng lượng thô | 2000kg |
| Sự tiêu thụ nước | 1M3 / H |
| Mẫu KHÔNG CÓ. | CNC-2500 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Tên | Máy Cắt Đá (Máy Cưa Dây Kim Cương) |
| Chức năng | Cắt đá cẩm thạch, đá granit, đá phiến, đá tự nhiên, v.v. |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000*2000*1500mm |
| tên sản phẩm | Máy cưa dây |
|---|---|
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Thứ nguyên phác thảo | 6500 * 6300 * 3800mm |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3 / h |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 2000 * 1500mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
|---|---|
| Số cọc | 1pc |
| Trọng lượng thô | 2000kg |
| Sự tiêu thụ nước | 1M3 / H |
| loại điều khiển | CNC |
| tên sản phẩm | Máy khắc đá CNC |
|---|---|
| Tốc độ dây | 0 -35m / S |
| Trọng lượng thô | 10500KG |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 2000mm |
| Tổng động cơ | 18KW |
| Đường kính lưỡi dao | 350-600mm |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1600*3500mm |
| Cắt hành trình nâng tối đa của độ sâu khung cắt | 800mm |
| Động cơ chính | 18,5KW |
| Tổng công suất | 23,5KW |
| Đường kính lưỡi dao | 400-700mm |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1800*3500*2 chiếc |
| Cắt hành trình nâng tối đa của độ sâu khung cắt | 600mm |
| Chiều dài xử lý tối đa | 3500mm |
| Động cơ chính | 18,5*2/22*2kw |
| Mô hình KHÔNG. | CCM-300 / 600-2 |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Khả năng cắt | tốc độ cao |
| Điều khiển | CNC |
| Đường kính lưỡi | 600mm |
| Mô hình KHÔNG. | APM-350-2000-10 |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Khả năng cắt | tốc độ cao |
| Điều khiển | CNC |
| Đường kính chế biến | 350-2000 |