| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, D/A, L/C. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Đường kính xử lý tối đa (3 CÁI) | 450-1400MM |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 3500*1200mm |
| Động cơ chính | 7,5kw |
| động cơ thô | 12,5kw |
| kích thước phác thảo | 6500*2800*2800mm |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Kích thước của bàn làm việc | 1300*2500mm |
|---|---|
| Chiều cao nguồn cấp dữ liệu | ≤350mm |
| tốc độ không khí | 15m/phút |
| Số trục chính | 1PCS |
| điện trục chính | 5,5kw |
| Kích thước của bàn làm việc | 1800*2500mm |
|---|---|
| Chiều cao nguồn cấp dữ liệu | ≤350mm |
| tốc độ không khí | 15m/phút |
| Số trục chính | 2PCS |
| điện trục chính | 7,5 * 2KW |
| Kích thước của bàn làm việc | 3000*1500mm |
|---|---|
| Chiều cao nguồn cấp dữ liệu | ≤350mm |
| tốc độ không khí | 13m/phút |
| Số trục chính | 3 CHIẾC |
| điện trục chính | 5,5 * 3kw |
| Đường kính xử lý tối đa | 300mm |
|---|---|
| Chiều dài xử lý tối đa | 2500mm |
| Số trục chính | 2PCS |
| Sức mạnh trục chính điêu khắc | 7,5kw |
| Công suất trục chính gia công đĩa | 7,5kw |
| Độ dày xử lý tối đa | 300mm |
|---|---|
| Chiều dài xử lý tối đa | 2500mm |
| tạp chí công cụ | 5+5nr |
| điện trục chính | 11kw |
| tốc độ động cơ trục chính | 1-18000R.P.M |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500*1500mm |
|---|---|
| Chiều cao nguồn cấp dữ liệu | ≤650mm |
| tốc độ không khí | 13m/phút |
| Số trục chính | 1PCS |
| điện trục chính | 7,5kw |
| Parameter | BLMM-1800 |
|---|---|
| Đường kính lưỡi | 400-700 |
| Trục chính qty | 1 (hai lưỡi) |
| Hành trình nâng tối đa của khung cắt | 600mm |
| kích thước xe đẩy | 1800*3500 |