| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100mm |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Đường kính bánh xe | 2200mm |
| kích thước xe đẩy | 2000*2500mm |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Tên | Khám phá 4-2000/2500/3000 |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1300*2500mm |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| từ khóa | máy đá |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Vật liệu | đúc sắt |
|---|---|
| Cắt vật liệu | Đá tự nhiên/nhân tạo |
| Đường kính dây | Φ8 mm-φ11 mm (dây bọc kim cương để cắt chính xác) |
| Cắt độ chính xác | ± 0,1mm |
| Độ dày cắt tối đa | 1200mm |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Điều khiển | cnc |
| kích thước xe đẩy | 1300*2500mm |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Từ khóa | máy đá |
| Chất liệu lưỡi dao | Kim cương |
|---|---|
| Loại | Máy cắt cầu |
| Ứng dụng | Cắt, Đá Cẩm Thạch, Đá Granite |
| Ưu điểm | Tốc độ cắt nhanh, sắc nét cao |
| Sử dụng | đá granit,đá cẩm thạch,đá |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
|---|---|
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Kiểm soát | cnc |
| Động cơ chính | 11kw |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Chất liệu lưỡi dao | Kim cương |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 1900mm/2200mm |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3000*1800mm/3500*3500*2100mm |
| kích thước xe đẩy | 1800*2000mm/2000*2500mm |
| Ứng dụng | Đá granit, đá, đá cẩm thạch |
| từ khóa | máy đá |
|---|---|
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Mô hình NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Chiều dài dây | 16,7M |
|---|---|
| Động cơ chính | 11kw |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| kích thước xe đẩy | 1300*2500mm |
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
| Điện áp | 380V /220V /415V có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| sử dụng | Cắt đá cẩm thạch, xử lý đá tự nhiên |
| Kích thước có thể làm việc | 3400mm*2000mm |
| Loại hệ thống điều khiển | Hệ thống 4 trục cao cấp |
| Kích thước xử lý tối đa | 3400*3000*180mm |