| Kiểm soát | cnc |
|---|---|
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| Mô hình NO. | Khám phá 4-2000S/2500S/3000S |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Loại | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Vật liệu | Vật đúc |
| bàn mang trọng lượng | 20T |
| Động cơ chính | 11kw |
| Mô hình KHÔNG. | PEM-3015 |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 1300 * 3000mm |
| Động cơ chính | 5,5Kw |
| Số cọc | 1pc |
| Trọng lượng thô | 2000kg |
| Đường kính bánh xe | 1900mm/2200mm |
|---|---|
| Loại | Máy cưa dây kim cương |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3000*1800/3500*3500*2100mm |
| kích thước xe đẩy | 1800*2000/2000*2500mm |
| Ứng dụng | Đá cẩm thạch, đá granit, đá |
| Gross weight | 5500kg |
|---|---|
| Wheel diameter | 1600mm |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Name | Diamond Wire Saw Machine |
| Kiểu | cưa dây kim cương |
|---|---|
| Cấp | A-GRADE, Yêu cầu của khách hàng |
| Bưu kiện | Màng nhựa + thùng carton |
| Chiều dài | 10–50 m |
| Vật liệu | Hạt kim cương và dây thép |
| Kiểu | Các bộ phận công cụ điện, các bộ phận công cụ xây dựng, bộ phận dụng cụ cầm tay, cưa dây kim cương, |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt, đá granit, đá cẩm thạch, cát và bê tông, nhựa đường |
| Vật liệu | Kim cương, thép, kim cương và các thành phần khác, cưa dây kim cương, cao su/nhựa |
| Cách sử dụng | Cắt ướt/ khô, chỉ ướt, cắt đá, chạm khắc đá, cưa dây kim cương |
| Tên sản phẩm | Máy cưa dây kim cương cắt nhanh 8,8mm, máy cưa dây kim cương thiêu kết để cắt khối đá granit, Máy cư |
| tên sản phẩm | Bộ định tuyến CNC khắc đá |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa (L * W * H) | 3000 * 2000 * 1500mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Tổng động cơ | 11kw |
| Kích thước phác thảo (L * W * H) | 6500 * 6300 * 3800mm |
| kích thước phác thảo | 6500*6300*3800mm |
|---|---|
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| Sức mạnh | 5,5kw |
| Mã Hs | 84641090 |
| Ứng dụng | Cắt Marblr công nghiệp, cắt đá |
| Chiều dài dây | 16,7M |
|---|---|
| trọng lượng thô | 6000kg |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Từ khóa | máy đá |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |