| Mô hình KHÔNG. | YHQJ-2500 |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Khả năng cắt | tốc độ cao |
| Điều khiển | CNC |
| Đường kính tối đa của xi lanh | 2500 |
| Mô hình KHÔNG. | DRC-250 / 500-2 |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Khả năng cắt | tốc độ cao |
| Điều khiển | CNC |
| Đường kính lưỡi | 500mm |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, D/A, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Mô hình KHÔNG. | CNC-3000 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 3000 * 1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 1300mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Động cơ chính | 11kw |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1300*2500mm |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Mô hình NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
|---|---|
| Màu sắc | Màu xanh và màu vàng |
| Spindle | 15KW |
| Mã Hs | 84641090 |
| Các điểm bán hàng chính | Giá cạnh tranh, tự động |
| Mô hình KHÔNG. | CNC-2000 / 2500/3000 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 2000 * 1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 1300mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| cột đường kính | >600mm |
|---|---|
| Chiều cao cắt tối đa | 1500mm |
| Chiều rộng cắt tối đa | 1300mm |
| kích thước phác thảo | 6300*5200*3200mm |
| Động cơ chính | 4kw |
| Rotation Degree | 360 |
|---|---|
| Water Consumption | 6m3/H |
| Wire Speed | 0-40m/S |
| Key Selling Points | Competitive Price, Automatic |
| Spindle | 15KW |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |