| Điều khiển | Plc |
|---|---|
| Tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Chiều dài dây | 20-50m |
| Đặc điểm kỹ thuật | 9500*6800*4700mm |
| Từ khóa | Máy đá |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| kích thước xe đẩy | 2000*2500mm |
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| từ khóa | máy đá |
| kích thước xe đẩy | 1400*2000mm |
|---|---|
| Động cơ chính | 11kw |
| Kích thước xử lý tối đa | 260*3000*1500mm |
| Điều khiển | cnc |
| Chiều dài dây | 16,7M |
| Mô hình KHÔNG. | CNC-2000 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 2000 * 1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 1300mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Vật liệu | đúc sắt |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Gói nhựa, phù hợp cho vận chuyển biển |
| Thời gian giao hàng | 1 tháng |
| Điều khoản thanh toán | L/C , T/T , D/P , Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/A, D/P, L/C. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Main Motor | 15kw |
|---|---|
| Advantage | Multi Function With Good Quality And Price |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Wire Speed | 0~40m/S |
| Control | CNC |
| Chiều dài dây | 16,7M |
|---|---|
| Kiểm soát | cnc |
| Mô hình NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3000*2100mm |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Động cơ chính | 15KW |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |