| tốc độ dây | 0-40m/giây |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| trọng lượng thô | 6000kg |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Chiều dài dây | 10m |
|---|---|
| Tổng trọng lượng | 6000kg |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Từ khóa | Máy đá |
| tốc độ dây | 0-40m/s |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Động cơ chính | 11kw |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Chiều dài dây | 19,1m |
|---|---|
| Tổng trọng lượng | 10500Kg |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2200mm |
| Từ khóa | Máy đá |
| tốc độ dây | 20-40m/s |
| tốc độ dây | 0-40m/s |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 1600MM |
| tổng trọng lượng | 6000kg |
| Tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
|---|---|
| Từ khóa | máy đá |
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Trọng lượng tổng | 9300kg |
| Mô hình KHÔNG. | CNC-3000 |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 3000 * 1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 1300mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Tổng động cơ | 11kw |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
|---|---|
| Từ khóa | máy đá |
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Điều khiển | cnc |
| Trọng lượng tổng | 8000kg |
|---|---|
| Động cơ chính | 11kw |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| từ khóa | máy đá |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| Khoảng cách cắt | 1750mm |
| trọng lượng thô | 3000kg |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| Động cơ chính | 45Kw |