| Mô hình KHÔNG. | cnc-2500 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 2500 * 1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 1300mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Mô hình KHÔNG. | CNC-3500 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500 * 3500 * 2100mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 2000mm |
| Động cơ chính | 15kw |
| kích thước phác thảo | 6500*6300*3800mm |
|---|---|
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| Sức mạnh | 5,5kw |
| Mã Hs | 84641090 |
| Ứng dụng | Marblr công nghiệp, cắt đá granit, cắt đá |
| Từ khóa | cưa dây kim cương |
|---|---|
| loại hạt | Kim cương |
| Thể loại | A-GRADE, Yêu cầu của khách hàng |
| Kiểm soát | cnc |
| Tự động hóa | Tự động |
| Tự động hóa | Tự động |
|---|---|
| Chiều dài dây | 14,7/15.7/16,7m |
| Sự tiêu thụ nước | 3M3/giờ |
| Loại điều khiển | cnc |
| cắt chính xác | Cao |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, L/C, D/A. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
|---|---|
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Khả năng cắt | Tốc độ cao |
| Mô hình NO. | BWT-3500-18/21 |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Ưu điểm | Đa Chức Năng với Chất Lượng Tốt và Giá Cả |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3000*2100 |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500X2000mm |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Từ khóa | máy đá |
| Mô hình NO. | BWT-3500 |
|---|---|
| Khả năng cắt | Tốc độ cao |
| Điều khiển | plc |
| Chiều dài dây | 20,6m |
| Xoay bàn làm việc (Tùy chọn) | 360° |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| trọng lượng thô | 6000kg |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |