| Đường kính bánh xe | 2200mm |
|---|---|
| Điều khiển | plc |
| bàn mang trọng lượng | 50t |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100 |
| tốc độ dây | 40m/giây |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Từ khóa | máy đá |
| tên | Máy cưa dây kim cương |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Loại | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt, khai thác đá cẩm thạch, đá granit |
| Vật liệu | Vật đúc |
| Sử dụng | Khai thác đá cẩm thạch, cắt đá, cắt đá, cưa dây kim cương |
| Tên sản phẩm | Máy cưa dây kim cương 5 trục CNC |
| tên | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| Mô hình số. | CNC-2000/2500/3000 |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
|---|---|
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| từ khóa | máy đá |
| Kiểm soát | cnc |
| tên | Máy cưa dây kim cương |
| Tên sản phẩm | Máy cưa dây kim cương CNC |
|---|---|
| Sử dụng | Cắt ướt/ khô, chỉ ướt, cắt đá, chạm khắc đá, cưa dây kim cương |
| loại hạt | Kim cương |
| Kích thước | 8,5mm, 7.0-11,5mm, 11mm, 7,2mm, 11,5mm |
| Loại doanh nghiệp | Nhà sản xuất, công ty thương mại, nhà sản xuất và giao dịch |
| Động cơ chính | 11kw |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Kiểm soát | CNC |
| Trọng lượng tổng | 6500kg |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 2600*3000*1500mm |
| Mô hình NO. | KHÁM PHÁ 5 |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| tên | Máy cưa dây kim cương |
| Điều khiển | cnc |
|---|---|
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Chiều dài dây | 16,7M |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
|---|---|
| Mô hình NO. | KHÁM PHÁ 5 |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Tên | Máy cưa dây kim cương |
| từ khóa | máy đá |