| Mô hình NO. | BWT-3500 |
|---|---|
| Điều khiển | plc |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500*2000mm |
| Động cơ chính | 11kw |
| Chiều dài dây | 20,6m |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100mm |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Đường kính bánh xe | 2200mm |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Vôn | 380V |
|---|---|
| trọng lượng | 2000kg |
| Sử dụng | Đá hoa cương, đá cẩm thạch, máy cắt khối, đá granit và đá cẩm thạch, đá granit đá cẩm thạch |
| Điều kiện | Mới mẻ |
| Kích thước (L * W * H) | 2500 * 1100 * 1620mm |
| Mô hình NO. | khám phá 4-2000 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000*2000*1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500*1300mm |
| Động cơ chính | 11kw |
| Mô hình KHÔNG. | cnc-2500 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 2000 * 1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 1300mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Mô hình NO. | CNC-2000 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000*2000*1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500*1300mm |
| Động cơ chính | 7,5kw |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
|---|---|
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Điều khiển | cnc |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Mô hình NO. | KHÁM PHÁ 5 |
|---|---|
| Tên | Máy cưa dây kim cương |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Chiều dài dây | 16,7M |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| Mô hình NO. | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Chiều dài dây | 16,7M |
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
| kích thước xe đẩy | 1300*2500mm |
| trọng lượng thô | 5500kg |
|---|---|
| tên | Máy cưa dây kim cương |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |