| tên | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| kích thước xe đẩy | 1400*2000mm |
| Kích thước xử lý tối đa | 2600*3000*1500mm |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Động cơ chính | 11kw |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Kiểm soát | cnc |
| Trọng lượng tổng | 6500kg |
| Max Processing Size | 2500*3000*1500 |
|---|---|
| Cutting Ability | High Speed |
| Water Consumption | 4m3/H |
| Table bearing weight | 20T |
| Dimension of Worktable | 1400*2500 |
| Chiều dài dây | 10m |
|---|---|
| tổng trọng lượng | 5500kg |
| Động cơ chính | 11kw |
| tốc độ dây | 0-40m/s |
| Tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| Control | CNC |
|---|---|
| Advantage | Multi Function With Good Quality And Price |
| Name | Diamond Wire Saw Machine |
| Main Motor | 15kw |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Tên | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| từ khóa | máy đá |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
| Chiều dài dây | 16,7M |
|---|---|
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
| Động cơ chính | 11kw |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Tên sản phẩm | Máy cắt dây kim cương cao độ chính xác |
|---|---|
| Mô hình | CTS-3500-18/21/22FW |
| Độ quay | 360° |
| Ưu điểm | Hiệu quả cao thời gian sống lâu, hiệu quả làm việc cao, độ gual cao, cắt nhanh, kinh nghiệm 38 năm |
| Sử dụng | Hội thảo chế tạo đá |
| Kiểu | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| Mã HS | 84641090 |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 7800*6800*4250mm/8800*6800*4250mm |
| Điện áp nguồn | 380v |
| tên | 360 ° độ xoay CNC Máy cưa kim cương hiệu quả sản xuất |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Góc quay | 360° |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*1800mm/3500*3500*2100mm |
| kích thước xe đẩy | 1800*2000mm/2000*2500mm |