Máy cưa dây kim cương CNC CNC-2000/2500/300
Máy cưa dây kim cương
528 quan điểm
Liên hệ ngay bây giờ
Chia sẻ
#
Máy cưa dây kim cương Đá hoa cương
#
Máy cưa dây kim cương 7
5kw
Xem thêm
Tin nhắn của khách truy cập
Để lại một tin nhắn
Chưa có ý kiến công khai
Liên hệ ngay bây giờ
Tìm hiểu thêm
Các video liên quan
00:12
Máy cưa dây kim cương điều khiển bằng PLC với ổ trục đồng bộ cho 3000 × 3000 × 1500 mm Phân khối đá cẩm thạch và đá granit
Máy cưa dây kim cương
00:15
Máy cưa dây CNC dọc cho vỉa hè cong
Máy cưa dây kim cương hạng nặng có bàn di chuyển với kích thước xử lý tối đa 3500*3500*2200mm và điều khiển CNC/PLC để cắt đá có độ chính xác cao
CTS-3500 Series CNC Diamond Wire-Saw Dressing Machine with 360° Rotary Table 220V/380V and 4m3/H Water Consumption
Máy định hình, phay đá bằng dây kim cương CNC 11kw, cắt đá granite
Máy cưa kim cương CNC cho máy cắt chữ số bảng hình tròn đá cẩm thạch
4 trục CNC Bridge Saw Stone Cutting Machine với bàn làm việc 3200x2000mm và động cơ 15kw để chế biến đá thạch anh đá granite