| Từ khóa | máy đá |
|---|---|
| Mô hình số. | QWS-45-75 |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Trọng lượng tổng | 3200kg |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
|---|---|
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| kích thước xe đẩy | 1300*2500mm |
| Mô hình NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Kiểm soát | cnc |
| Control | CNC |
|---|---|
| Function | Cutting Marble, Granite, Slate, Nature Stone, etc |
| Main Motor | 7.5kw |
| Gross Motor | 11kw |
| Outline Dimension | 6800*6300*3800mm |
| Động cơ chính | 11kw |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
| Kiểm soát | cnc |
| Chiều dài dây | 16,7M |
|---|---|
| Kiểm soát | cnc |
| Tên | Khám phá 4-2000/2500/3000 |
| từ khóa | máy đá |
| Động cơ chính | 11kw |
| Điều kiện | Mới |
|---|---|
| Thương hiệu | MÁY MÓC XIANDA |
| Động cơ chính | 11/15kw |
| Góc quay | 360° |
| bàn mang trọng lượng | 35/50T |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Động cơ chính | 11kw |
| Trọng lượng tổng | 6000kg |
| Kiểm soát | cnc |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Điều khiển | CNC |
|---|---|
| Tính thường xuyên | 50Hz |
| Tốc độ máy | 20-40m/giờ |
| Động cơ chính | 11kw |
| Tự động hóa | Tự động |
| Điều khiển | Plc |
|---|---|
| Tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Chiều dài dây | 20-50m |
| Đặc điểm kỹ thuật | 9500*6800*4700mm |
| Từ khóa | Máy đá |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| Mô hình NO. | KHÁM PHÁ 5 |
| từ khóa | máy đá |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| Chiều dài dây | 16,7M |