| Thời gian bảo hành | Một năm |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1300*2500mm |
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| Mô hình NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Động cơ chính | 11kw |
| kích thước xe đẩy | 1400*2000mm |
|---|---|
| Chiều dài dây | 15,7m |
| Động cơ chính | 11kw |
| Mô hình NO. | KHÁM PHÁ 5 |
| Kích thước xử lý tối đa | 2600*3000*1500mm |
| Trọng lượng tổng | 6500kg |
|---|---|
| Mô hình NO. | Khám phá 4-2000/2500/3000 |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Động cơ chính | 11kw |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Nguồn gốc | Fujian, Trung Quốc |
|---|---|
| Động cơ chính | 15KW |
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| kích thước phác thảo | 6500*6300*3800mm |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Điều khiển | cnc |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 2000*2500mm |
| trọng lượng thô | 5500kg |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Mô hình số. | CTS-3500-18/21 |
| Chiều dài dây | 16,7M |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1300*2500mm |
| Động cơ chính | 11kw |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Mô hình NO. | BWT-3500 |
|---|---|
| Khả năng cắt | Tốc độ cao |
| Điều khiển | plc |
| Chiều dài dây | 20,6m |
| Xoay bàn làm việc (Tùy chọn) | 360° |
| Cutting Distance | 1750mm |
|---|---|
| Grade | Customer's Request |
| Cutting Ability | High Speed |
| Trolley Size | 2000*2500mm |
| Transport Package | Load In A 20 Feet Container |
| Kiểm soát | cnc |
|---|---|
| Thương hiệu | Tiên Đạt |
| Độ quay | 360 ° (Tùy chọn) |
| Động cơ chính | 11KW-15KW |
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| Automation | Automatic |
| Cutting Ability | High Speed |
| Control | CNC |
| Max Processing Size | 3000*2500*1500mm |