| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
| Sự tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Động cơ chính | 11kw |
| Chiều dài dây | 16,7M |
| Tên | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Kiểm soát | cnc |
| Trọng lượng tổng | 6000kg |
| Động cơ chính | 11kw |
| Bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Kiểm soát | cnc |
| Động cơ chính | 11KW-15KW |
| Thương hiệu | Tiên Đạt |
| Độ quay | 360 ° (Tùy chọn) |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Ưu điểm | Đa Chức Năng với Chất Lượng Tốt và Giá Cả |
| Tốc độ đi bộ | 0-30m/giờ |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| Mô hình NO. | Khám phá 4-2000/2500/3000 |
|---|---|
| Kiểm soát | cnc |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
| Mô hình NO. | BWT-3000-15 / BWT-3500-18/21 |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 16,7m/19,2m/20,6m |
| Động cơ chính | 11kw |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| kích thước xe đẩy | 1600/1800/2000*2500mm |
| Thương hiệu | Tiên Đạt |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | Điện |
| Cắt nhanh | 0-40m/giây |
| Gói vận chuyển | Tải trong Container 20 feet |
| động cơ thô | 11kw |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, D/A, L/C. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Table bearing weight | 20T |
|---|---|
| Wire Speed | 0~40m/S |
| Control | CNC |
| Transport Package | Plastic Package, Suitable For Sea Transportation |
| Cutting Ability | High Speed |
| Trọng lượng tổng | 5500kg |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 2000*3000*1500mm |
| tên | Máy cưa dây kim cương |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |