| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100 |
| Kích thước của bàn làm việc | 2000*2500 |
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| Động cơ chính | 15KW |
| Tên sản phẩm | Cắt kim cương Saw Saw Machine cho đá |
|---|---|
| Mô hình NO. | CNC-2000/2500/3000 |
| Vật liệu | Vật đúc |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| vật liệu cắt | Đá cẩm thạch, đá granit, thạch anh, sa thạch, và các loại đá tự nhiên/tổng hợp khác. |
|---|---|
| Sức mạnh động cơ chính | 11kw |
| tốc độ dây | 20-40m/s |
| đường kính dây | Φ8 mm-11,5 mm (dây phủ kim cương để cắt chính xác) |
| Chiều dài dây | Chiều dài tiêu chuẩn: 14,7m 15,7m 16,7m |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100 |
|---|---|
| Mô hình NO. | RSM-3500-18/21 |
| Từ khóa | máy đá |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
| Ưu điểm | Đa Chức Năng với Chất Lượng Tốt và Giá Cả |
| Mô hình NO. | RSM-3500-18/21 |
|---|---|
| tự động hóa | Tự động |
| Khả năng cắt | Tốc độ cao |
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100 |
| Màu sắc | Màu xanh và màu vàng |
|---|---|
| Ứng dụng | Cắt kim loại công nghiệp, cắt gỗ |
| Sức mạnh | 5,5kw |
| Chiều dài dây tối đa | 80m |
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Thương hiệu | Tiên Đạt |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | hệ thống CNC |
| Từ khóa | dây cưa kim cương |
| Mã Hs | 84641090 |
| Các điểm bán hàng chính | Giá cạnh tranh, tự động |
| Thương hiệu | Tiên Đạt |
|---|---|
| Nguồn gốc | Fujian, Trung Quốc |
| Tình trạng | Mới |
| Ứng dụng | cắt đá |
| Bảo hành | 1 năm cho các bộ phận |
| Kích thước xử lý tối đa | 2600*3000*1500mm |
|---|---|
| kích thước xe đẩy | 1400*2000mm |
| tốc độ dây | 0~40m/giây |
| Động cơ chính | 11kw |
| kích thước phác thảo | 8000*7000*4250mm |
| Mô hình KHÔNG. | cnc-2500 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 2000 * 1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 1300mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |