| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, Liên minh phương Tây, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Từ khóa | Máy đá |
|---|---|
| Lợi thế | Hiệu quả cao Tuổi thọ cao |
| Điện áp | 220V/380V |
| Tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Quyền lực | 11/15kw |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| Automation | Automatic |
| Cutting Ability | High Speed |
| Control | CNC |
| Max Processing Size | 3000*2500*1500mm |
| Model NO. | CNC-2000/2500/3000 |
|---|---|
| Cutting Ability | High Speed |
| Transport Package | Plastic Package, Suitable For Sea Transportation |
| Control | CNC |
| Advantage | Multi Function With Good Quality And Price |
| chi tiết đóng gói | Dây dây đòn, thích hợp cho vận chuyển biển. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng | 15 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T, Liên minh phương Tây, Moneygram |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Blade Material | Diamond |
|---|---|
| Cutting Distance | 1750mm |
| Cutting Precision | High |
| Trolley Size | 2000*2500mm |
| Cutting Ability | High Speed |
| Nhãn hiệu | MÁY MÓC XIANDA |
|---|---|
| Kiểu | cưa dây kim cương |
| loại hạt | Hạt kim cương |
| Vật liệu | Kim cương/Thép/Cao su/Nhựa |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Loại hình | cưa dây kim cương |
|---|---|
| Đăng kí | Cắt, gia công khối đá granit |
| Vật chất | Kim cương, thép, Cưa kim cương, nhựa |
| Cách sử dụng | Cắt đá, Khắc đá, cưa dây kim cương, mài khối |
| tên sản phẩm | Máy cưa dây kim cương mỏ đá nhanh 11mm, Máy cưa dây kim cương đường kính nhỏ để cắt đá, Dây cưa kim |
| Loại hình | cưa dây kim cương |
|---|---|
| Đăng kí | Cắt, đá granit |
| Vật chất | Kim cương, thép, cưa dây kim cương, cao su / nhựa |
| Cách sử dụng | Cắt đá, Khắc đá, cưa dây kim cương |
| Tên sản phẩm | Máy cưa dây kim cương 8,8mm cắt nhanh mỏ đá, Máy cưa dây kim cương đường kính nhỏ để cắt đá, Dây cưa |
| Loại hình | cưa dây kim cương |
|---|---|
| Đăng kí | Cắt, đá granit |
| Vật chất | Kim cương, thép, cưa dây kim cương, cao su / nhựa |
| Cách sử dụng | Cắt đá, Khắc đá, cưa dây kim cương |
| Tên sản phẩm | Máy cưa dây kim cương 8,8mm cắt nhanh mỏ đá, Máy cưa dây kim cương đường kính nhỏ để cắt đá, Dây cưa |