| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, D/A, L/C. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 45 NGÀY |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | Liên minh phương Tây, T/T, D/P, D/A, L/C. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/c, d/p, t/t, d/a |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 30 năm |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, T/T, D/P, Liên minh phương Tây |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/A, D/P, Liên minh phương Tây, T/T. |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Bảo hành | 1 năm, một năm, 12 tháng, 18 tháng, 2 năm |
|---|---|
| Dịch vụ sau bán hàng được cung cấp | Các kỹ sư có sẵn cho máy móc dịch vụ ở nước ngoài, hỗ trợ trực tuyến, hỗ trợ kỹ thuật video, dịch vụ |
| Cân nặng | 1-5 tấn, 1000kg, 62/65kg, 600kg, 320kg |
| Tình trạng | Mới |
| Kích thước (L*W*H) | 6000*1400*1550mm, 3500*4000*2500mm, 3250x3450x900mm, 2200*2200*1700,775*270*460mm |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
|---|---|
| Điều khoản thanh toán | L/C, D/P, T/T, Liên minh phương Tây, d/a |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Nguồn gốc | Jinjiang, Phúc Kiến, Trung Quốc |
| Hàng hiệu | Xianda Machinery |
| Chất liệu lưỡi dao | Kim cương |
|---|---|
| Kích thước bàn làm việc | 3000x2000mm |
| Tổng công suất | 20,5kW |
| Sử dụng | đá hoa cương |
| Nguồn gốc | Tấn Giang, Phúc Kiến, Trung Quốc |