| Kiểu | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| Mã HS | 84641090 |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 7800*6800*4250mm/8800*6800*4250mm |
| Điện áp nguồn | 380V |
| Chi tiết giao hàng | Có thể thương lượng |
|---|---|
| Kích thước của bàn làm việc | 3400*2000 |
| Công suất động cơ | 30KW |
| Tiêu thụ nước | 3M3/giờ |
| Kích thước phác thảo | 6200*4000*4350 |
| Chiều dài dây | 19,1m |
|---|---|
| Tổng trọng lượng | 10500Kg |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2200mm |
| Từ khóa | Máy đá |
| tốc độ dây | 20-40m/s |
| Điều khiển | Plc |
|---|---|
| Tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
| Chiều dài dây | 20-50m |
| Đặc điểm kỹ thuật | 9500*6800*4700mm |
| Từ khóa | Máy đá |
| hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Cơ cấu truyền động | Truyền động trục vít/trục đồng bộ |
| Vật liệu | Cắt đá cẩm thạch & đá granite |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000×3000×1500 mm, 3500×3000×1800 mm và 3500×2100 mm. |
| Tùy chọn đường kính bánh xe | 1600 mm, 1900 mm và 2200 mm |
| Kiểu | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| Mã HS | 84641090 |
| Đường kính bánh xe | 1600mm |
| Đặc điểm kỹ thuật | 7800*6800*4250mm/8800*6800*4250mm |
| Điện áp nguồn | 380V |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, phù hợp cho vận chuyển biển |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | một năm |
| Lợi thế | Đa Chức Năng với Chất Lượng Tốt và Giá Cả |
| Tốc độ đi bộ | 0-30m/giờ |
| tốc độ dây | 0-40m/s |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
|---|---|
| Thời gian bảo hành | Một năm |
| Ưu điểm | Đa Chức Năng với Chất Lượng Tốt và Giá Cả |
| Tốc độ đi bộ | 0-30m/giờ |
| tốc độ dây | 0-40m/giây |
| hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| Cơ cấu truyền động | Truyền động trục vít/trục đồng bộ |
| Vật liệu | Cắt đá cẩm thạch & đá granite |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000×3000×1500 mm, 3500×3000×1800 mm và 3500×2100 mm. |
| Tùy chọn đường kính bánh xe | 1600 mm, 1900 mm và 2200 mm |
| Kiểu | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| Mã HS | 84641090 |
| Đường kính bánh xe | 1600MM |
| Đặc điểm kỹ thuật | 7800*6800*4250mm/8800*6800*4250mm |
| Điện áp nguồn | 380V |