| Mô hình NO. | BWT-3500 |
|---|---|
| Điều khiển | plc |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500*2000mm |
| Động cơ chính | 11kw |
| Mô hình NO. | CNC-2000 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000*2000*1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500*1300mm |
| Động cơ chính | 7,5kw |
| Mô hình NO. | BWT-3500 |
|---|---|
| Điều khiển | plc |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500*2000mm |
| Động cơ chính | 11kw |
| Mô hình KHÔNG. | CNC-2000 / 2500/3000 |
|---|---|
| Điều khiển | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | 3000 * 2000 * 1500mm |
| Kích thước của bàn làm việc | 2500 * 1300mm |
| Động cơ chính | 7,5Kw |
| Tên sản phẩm | Máy cắt đá |
|---|---|
| Kích thước của bàn làm việc | 2500*2000mm |
| động cơ thô | 19kw |
| trọng lượng thô | 8000kg |
| Thông số kỹ thuật | 6500*6300*3800mm |
| Dịch vụ hậu mãi | Cài đặt ở nước ngoài, đào tạo tại chỗ, hướng dẫn trực tuyến |
|---|---|
| Cách sử dụng | Khai thác & chế biến đá tự nhiên |
| Dịch vụ hậu mãi | Cài đặt ở nước ngoài, đào tạo tại chỗ, hướng dẫn trực tuyến |
| Hệ thống truyền động | Động cơ giảm tốc và động cơ servo có độ chính xác cao |
| Cảnh ứng dụng | Khai thác mỏ đá, cắt khối nhà máy đá, chế biến đá hình đặc biệt |
| Kích thước bàn làm việc | 3400*2000 |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Tiêu chuẩn đóng gói vận tải quốc tế |
| Thời gian giao hàng | 45 ngày |
| Điều khoản thanh toán | T/T |
| Khả năng cung cấp | 100 BỘ/NĂM |
| Chiều dài dây | 19,1m |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Gói nhựa, phù hợp cho vận chuyển biển |
| Thời gian giao hàng | 1 tháng |
| Điều khoản thanh toán | L/C , T/T , D/P , Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |
| Tiêu thụ nước | 4m3/giờ |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Thích hợp cho vận chuyển biển |
| Thời gian giao hàng | 30 ngày |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T |
| Khả năng cung cấp | 1000Bộ/năm |
| Hệ thống điều khiển | Hệ thống điều khiển PLC |
|---|---|
| chi tiết đóng gói | Thích hợp cho vận tải đường biển/không khí/đất/đường sắt. |
| Thời gian giao hàng | 1 tháng |
| Điều khoản thanh toán | L/C,D/A,D/P,T/T,Western Union |
| Khả năng cung cấp | 1000 bộ/năm |