| Loại | Máy cnc |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000kg |
| Hệ thống điều khiển | cnc |
| Kích thước của bàn làm việc | 2000*3000mm |
| kích thước phác thảo | 3060*4100*2200mm |
| kích thước phác thảo | 3060*4100*2200mm |
|---|---|
| tên | Máy khắc đá CNC |
| tốc độ không khí | 15m/phút |
| Cấu trúc | 2000mm * 3000mm |
| Hệ thống điều khiển | cnc |
| Vật liệu | Cục đá |
|---|---|
| Sức mạnh | Điện |
| Loại | Máy cnc |
| độ chính xác định vị | 0,02mm |
| điện trục chính | 11kw |
| Đường kính xử lý tối đa | 300mm |
|---|---|
| trục | 4 trục |
| Chiều dài xử lý tối đa | 3500mm |
| kích thước phác thảo | 2250*5800*2700mm |
| Vật liệu | Cục đá |
| Độ chính xác lặp lại | 0,02mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | cnc |
| trục | 3 trục |
| Vật liệu | Cục đá |
| độ chính xác định vị | 0,02mm |
| tên | Máy khắc đá CNC |
|---|---|
| Trọng lượng | 1000kg |
| Sức mạnh | Điện |
| Độ chính xác lặp lại | 0,02mm |
| điện trục chính | 5,5kw |
| độ chính xác định vị | 0,02mm |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển | cnc |
| Độ chính xác lặp lại | 0,02mm |
| Trọng lượng | 1000kg |
| tốc độ không khí | 15m/phút |
| điện trục chính | 5,5kw |
|---|---|
| trục | 3 trục |
| tên | Máy khắc đá CNC |
| Sức mạnh | Điện |
| kích thước phác thảo | 2360mm*3600mm*2200mm |
| Loại | Máy cnc |
|---|---|
| kích thước phác thảo | 2360mm*3600mm*2200mm |
| Sức mạnh | Điện |
| Vật liệu | Cục đá |
| Hệ thống điều khiển | cnc |
| kích thước phác thảo | 2360mm*3600mm*2200mm |
|---|---|
| Loại | Máy cnc |
| Hệ thống điều khiển | cnc |
| Trọng lượng | 1000kg |
| Sức mạnh | Điện |