| Thuộc tính | Giá trị |
|---|---|
| Chiều dài dây | 19.1m |
| Tổng trọng lượng | 10500kg |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500×3500×2200mm |
| Tốc độ dây | 20-40m/s |
| Số model | GWS-3500/CGWS-3500 |
| Tiêu thụ nước | 4m³/H |
| Điều khiển | CNC/PLC |
| Đường kính dây | 0.6-1.8mm |
| Tự động hóa | Tự động |
| Độ chính xác cắt | Cao |
| Trục chính | 15KW |
| Hệ thống điều khiển | HỆ THỐNG PLC |
| Tham số | Đơn vị | GWS-3500 | CGWS-3500 |
|---|---|---|---|
| Loại hệ thống điều khiển | / | PLC | CNC |
| Kích thước xử lý tối đa | mm | 3500×3500×2200 | 3500×3500×2200mm |
| Tốc độ dây | m/s | 20-40 | 20-40 |
| Động cơ chính | kw | 15 | 15 |
| Kích thước tổng thể | mm | 9000×5800×5600 | 9000×5800×5600 |
| Tổng trọng lượng | kg | 10300 | 10500 |
| Tiêu thụ nước | m³/h | 4 | 4 |