| Mô hình KHÔNG. | YHJJ-600-2000 |
|---|---|
| Điều khiển | PLC |
| Cột Đường kính | Φ600mm-Φ2000mm |
| Chiều rộng cắt tối đa | 1300mm |
| Thứ nguyên phác thảo | 6300 * 5150 * 2100mm |
| Mô hình KHÔNG. | DRC-250 / 500-2 CRC-250 / 500-2 |
|---|---|
| Tự động hóa | Tự động |
| Khả năng cắt | tốc độ cao |
| Đường kính lưỡi | Φ500 |
| Đường kính xử lý tối đa | Φ250 / 2PCS, Φ500 / 1 CÁI |
| cột đường kính | >600mm |
|---|---|
| Chiều cao cắt tối đa | 1500mm |
| Chiều rộng cắt tối đa | 1300mm |
| kích thước phác thảo | 6300*5200*3200mm |
| Động cơ chính | 4kw |
| Góc quay bàn làm việc | 0-90°/0-360° |
|---|---|
| Chuyển động của bàn | Tự động |
| kích thước xe đẩy | 3200*2000mm |
| Tổng công suất | 20,5/24/27,5kw |
| kích thước phác thảo | 5850*4750*2700mm |
| Chuyển động của bàn | Tự động |
|---|---|
| Trọng lượng tổng | 7000Kg |
| kích thước phác thảo | 6000*43600*2950mm |
| Đường kính lưỡi dao | 350-600mm |
| bảo hành | 1 năm |
| Loại | Máy cnc |
|---|---|
| Vật liệu | Cục đá |
| kích thước phác thảo | 2360mm*3600mm*2200mm |
| điện trục chính | 5,5kw |
| Trọng lượng | 1000kg |
| bảo hành | 1 năm |
|---|---|
| Chuyển động của bàn | Tự động |
| Tổng công suất | 20.5/24/27.5/27.5kw |
| Cung cấp điện | AC |
| Tên sản phẩm | Máy cắt cầu |
| lưỡi cắt | Mượt mà |
|---|---|
| Cắt sâu | Cao |
| Cung cấp điện | AC |
| vật liệu cắt | Cục đá |
| Cắt nhanh | Cao |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
|---|---|
| Tổng công suất | 12,5kw |
| Công suất cắt | lớn |
| tên | máy định hình cột |
| lực cắt | Cao |
| tên | máy định hình cột |
|---|---|
| kích thước phác thảo | 3600*1850*3000MM |
| độ chính xác cắt | Cao |
| Tiêu thụ năng lượng | Mức thấp |
| Động cơ chính | 11*2/15*2kw |