| Bảo hành | Một năm |
|---|---|
| Kiểm soát | cnc |
| Động cơ chính | 11KW-15KW |
| Thương hiệu | Tiên Đạt |
| Độ quay | 360 ° (Tùy chọn) |
| Kiểu | Máy cưa dây kim cương |
|---|---|
| Mã HS | 84641090 |
| Đường kính bánh xe | 1600MM |
| Đặc điểm kỹ thuật | 7800*6800*4250mm/8800*6800*4250mm |
| Điện áp nguồn | 380V |
| Chứng nhận | API, CCC, SONCAP, GOST, ISO, CE, SGS;IAF |
|---|---|
| Khoảng cách cắt | 1750mm |
| trọng lượng thô | 3000kg |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
| Động cơ chính | 45Kw |
| Góc quay bàn làm việc | 0-90°/0-360° |
|---|---|
| Cắt nhanh | Tốc độ cao |
| độ chính xác cắt | Độ chính xác cao |
| kích thước xe đẩy | 3200*2000mm |
| Động cơ chính | 15/18.5kw |
| Tên sản phẩm | Máy cắt dây kim cương cao độ chính xác |
|---|---|
| Mô hình | CTS-3500-18/21/22FW |
| Độ quay | 360° |
| Ưu điểm | Hiệu quả cao thời gian sống lâu, hiệu quả làm việc cao, độ gual cao, cắt nhanh, kinh nghiệm 38 năm |
| Sử dụng | Hội thảo chế tạo đá |
| tên | 360 ° độ xoay CNC Máy cưa kim cương hiệu quả sản xuất |
|---|---|
| Điều kiện | Mới |
| Góc quay | 360° |
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*1800mm/3500*3500*2100mm |
| kích thước xe đẩy | 1800*2000mm/2000*2500mm |
| Gói vận chuyển | Gói nhựa, thích hợp cho vận tải đường biển |
|---|---|
| Kích thước xử lý tối đa | 3500*3500*2100 |
| Kích thước của bàn làm việc | 2000*2500 |
| Sự tiêu thụ nước | 6m3/giờ |
| Động cơ chính | 15KW |
| Người mẫu | ST-1T |
|---|---|
| Cấp | A-GRADE, Yêu cầu của khách hàng |
| Từ khóa | Cần cẩu tay đơn |
| Trọng lượng nâng tối đa | 1000kg (Tùy chỉnh) |
| Cách sử dụng | Đá nâng |
| Người mẫu | ST-1T |
|---|---|
| Cấp | A-GRADE, Yêu cầu của khách hàng |
| Từ khóa | Cần cẩu tay đơn |
| Trọng lượng nâng tối đa | 1000kg (Tùy chỉnh) |
| Cách sử dụng | Đá nâng |
| đường kính lưỡi | 350-600mm |
|---|---|
| Chuyển động của bàn | Tự động |
| Sự tiêu thụ nước | 3M3/giờ |
| Hệ thống an toàn | Có sẵn |
| Bảo hành | 1 năm |